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TOBACCO™

YaraMila™ TOBACCO ni mbolea ya NPK mahususi
kwa kukuzia na kuzalishia zao la tumbaku.
Imetengenezwa na kusambazwa kwa miaka mingi
ili kukidhi mahitaji ya wakulima wa zao hili la
tumbaku, malengo ya YaraMila™ TOBACCO ni
kutoa uwiano wa virutubishi kwa mmea

Faida za kutumia YaraMila Tobacco
kwenye mmea wako

1. Mbolea maalum na bora kwa zao la tobacco.
2. Kuongeza ubora wa jani kwa suala la rangi na ugumu

3. Kuongeza mavuno kwa kuongeza biomas ya mimea /
uzito wa jani

4. Kuongeza ufanisi wa matumizi ya virutubishi kwa mmea
(nutrient uptake) hasa Nitrogen.

Kiasi cha kutumia:
500Kg/Ha siku 7 baada ya kupandikiza

Idadi ya mimea inayoshauriwa kwa hekta
ni 15,000 - 17,000
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Virutubisho vilivyomo

NPK 10-18-24
+7S, +0.1B, 0.5 Mg0
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