
MiCROP
TOBACCO™

MiCROP TOBACCO ni mbolea ya NPK mahususi 
kwa kukuzia na kuzalishia zao la tumbaku.
Imetengenezwa na kusambazwa ili kukidhi 
mahitaji ya wakulima wa zao hili la tumbaku, 
malengo ya MiCROP TOBACCO ni kutoa uwiano 
wa virutubishi kwa mmea

Virutubisho vilivyomo  

NPK 10-18-24 
+ 9S + 0.1 BKiasi cha kutumia: 

500Kg/Ha siku 7 baada ya kupandikiza

Idadi ya mimea inayoshauriwa kwa hekta ni  
15,000 - 17,000

       Toll free: 0800 750 188    |           www.yara.co.tz    |                           Yara Tanzania 

Faida za kutumia MiCROP Tobacco  
kwenye mmea wako  
1.	 Mbolea maalum na bora kwa zao la tobacco. 
	 Kuongeza ubora wa jani kwa suala la rangi na ugumu

2.	 Kuongeza mavuno kwa kuongeza biomas ya mimea / 
uzito wa jani

3.	 Kuongeza ufanisi wa matumizi ya virutubishi kwa mmea 
(nutrient uptake) hasa Nitrogen.


